Contact us

For further information contact

Head Office MVIWATA

The Executive Director MVIWATA
P.O. Box 3220 Morogoro
Tel:      023 261 41 84
Fax:      023 261 41 84

Location: Bigwa Area Along old Dar Es Salaam Road off Junction to Matombo.
Email: info@mviwata.org
Website: www.mviwata.org

Middle Level Networks

MVIWATA Arusha
S.L.P 47 Monduli
Mahali: Uwanja wa Maonesho Njiro, Arusha
Simu: +255 27 254 9437, Faksi: +255 27 253 8338
Barua pepe: arusha@mviwata.org

MVIWATA Dodoma
S.L.P 3293 Dodoma
Mahali:Area C Dodoma eneo la INADES Formation Tz, mkabala na msikiti wa Area C
Simu:255 26 235 0013, Faksi: +255 23 261 4184
Barua pepe: dodoma@mviwata.org

MVIWATA Iringa
S.L.P 370 Makambako
Mahali: Jengo la Njoluma, Njombe mjini
Barua pepe: iringa@mviwata.org

MVIWATA Kagera
S.L.P 80 Muleba
Mahali: Wilaya ya Muleba karibu na Benki ya NMB
Barua pepe: kagera@mviwata.org, mviwatakagera @yahoo.com

MVIWATA Kilimanjaro
S.L.P 7389 Moshi
Mahali: Mbuyuni sokoni- ghorofa ya GOLDEN GROWN LODGE
Simu: +255 27 275 1639
Barua pepe: kilimanjaro@mviwata.org

MVIWATA Lindi
S. L. P. 129 Liwale
Mahali: Mtaa wa Wamo Gest

MVIWATA Manyara
S. L. P. 446 Babati Manyara
Mahali: Barabara ya Nyerere
SIMU: +255 27 253 0385 Faksi: +255 27 253 0707
Baruapepe: manyara@mviwata.org

MVIWATA Mbeya
S.L.P 3015 Mbeya
Mahali: Jengo la Bima na CRDB Bank (Ghorofa ya mwisho)
Simu/Faksi: 255 25 250 3062
Barua pepe: mbeya@mviwata.org

MVIWATA Monduli (MVIWAMO)
S.L.P 47 Monduli
Mahali: Barabara ya Boma-Moringe Sekondari, Monduli Mjini
Simu: +255 27 253 8029, +255 27 253 8337 Faksi: +255 27 253 8338
Barua pepe: monduli@mviwata.org

MVIWATA Morogoro
S.L.P 3220 Morogoro
Mahali: Uwanja wa Maonyesho NaneNane mkabala na ofisi za TASO
Simu/Faksi: 023 261 4184
Barua Pepe: morogoro@mviwata.org

MVIWATA Mkuranga
S.L.P 56 Mkuranga
Mahali: Karibu na Stendi ya Kimanzichana
Barua pepe: mkuranga@mviwata.org

MVIWATA Rukwa
S.L.P 468 Sumbawanga
Mahali: Jengo la Bethlehem Center – Barabara ya Msakila
Barua pepe: rukwa@mviwata.org

MVIWATA Ruvuma
S.L.P 696 Songea Manispaa
Mahali: Jengo la TTCL ghorofa ya 2
Simu: +255 25 260 0626
Barua pepe: mviwataruv70@yahoo.com

MVIWATA Shinyanga
S.L.P 1024 Shinyanga
Mahali: Chuo cha Ushirika Moshi tawi la Shinyanga (Kizumbi)
Barua Pepe: shinyanga@mviwata.org

Mwenyekiti ratibu
S.L.P 175 Igunga
Mahali: Wilaya ya Igunga Mkabala na Msikiti wa Igunga.
Simu: +255 26 265 0356
Barua pepe: tabora@mviwata.org

MVIWATA Kigoma
S.L.P 1144 Kigoma
Mahali: Kizota Kigoma Mjini

MVIWATA Zanzibar
S.L.P 149 Zanzibar
Mahali: Wilaya ya Kati Unguju Shehia
Barua pepe: zanzibar@mviwata.org

Share This:

Newsletter Subscription

Subscribe to our news & updates